Chiều ngày 14-10-2019, tại Trụ sở Ban Dân vận Tỉnh ủy, Đoàn Công tác của Thường trực Tỉnh ủy do đồng chí Y Mửi, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy làm Trưởng đoàn đã đến thăm, chúc mừng cán bộ, công chức Ban Dân vận Tỉnh ủy nhân dịp kỷ niệm 89 Ngày truyền thống công tác Dân vận của Đảng (15/10/1930-15/10/2019).
Ảnh: Đ/c Y Mửi, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy chúc mừng cán bộ,
công chức Ban Dân vận Tỉnh ủy.
Phát biểu chúc mừng, đồng chí Y Mửi, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy ghi nhận và biểu dương những kết quả đạt được trong thời gian qua của Ban Dân vận Tỉnh ủy; chúc toàn thể cán bộ, công chức Ban Dân vận Tỉnh ủy luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao.
Đồng chí đề nghị thời gian tới, tập thể cán bộ, công chức Ban Dân vận Tỉnh ủy tiếp tục tiếp nối truyền thống, nêu cao tinh thần đoàn kết, đổi mới, phát huy những thành tích đã đạt được, khắc phục những hạn chế, tăng cường công tác phối hợp với các ban, ngành, địa phương thực hiện tốt công tác dân vận, góp phần thực hiện thắng lợi các nhiệm vụ phát triển kinh tế- xã hội của tỉnh.